Zana ƙirar 3D ɗinku da sauri ta amfani da goge, Kayan Aiki, da yadudduka, Ƙirƙiri fentin hannu da laushi PBR , Samun damar ɗakin karatu PBR KYAUTA, Koyo mara iyaka don Kyauta.
An aiwatar da Masks na Layers + Masks na yanka kamar kuma masu dacewa da na Photoshop. Har ma yana aiki tare da Vertex Paint, VerTexture (Factures) da Voxel Paint!
Ci gaba & Ƙara haɓaka UI yana ci gaba tare da ƙoƙarce-ƙoƙarce daban-daban don haɓaka bayyanar gani (tare da mafi kyawun karatun Font, tazara, da keɓancewa), tare da sabbin fasalulluka masu taimako waɗanda aka ƙara zuwa UI.
An gabatar da View Gizmo. Ana iya kashe shi a cikin saitunan.
Ayyukan Python tare da nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan tallafi da yawa.
Blender 4 an inganta tallafin ta hanyar sabunta AppLink.
AI Assistant (3DCoat's Special Chat GPT) ya gabatar da tsarin launi na UI wanda aka sanya shi cikin menu na farawa.
Gudanar da UV akan Python/C++ ya inganta sosai
Layers yanzu suna da thumbnail preview taswirar rubutu (mai kama da Photoshop da sauran aikace-aikace)
Bar Ayyukan Aiki yanzu yana da sabon jeri a tsaye kuma an sanya shi kawai zuwa cikin ginshiƙi na dama (mai kama da wuri da aiki kamar Barn Panel na Photoshop). Kamar Mashigin Kewayawa (Babban ɓangaren dama na Viewport) ana ɓoye ta atomatik don rage yawan UI kuma ana iya gani kawai lokacin da siginan kwamfuta ya matsa kusa da shi. Lokacin da siginan kwamfuta ya tsaya kan gunkin gunkin kadara (a cikin mashaya) don tsagawa na biyu ko tsayi, 3DCoat nan take za ta nuna abun ciki na Ƙungiyar kadari a kan cikakken faɗuwar shafi na dama. Wannan duk yana sa UI ya fi dacewa da abokantaka.
Duk fasalulluka na Viewport-Capture (gami da ɓata lokaci) an haɗa su cikin menu na "Kama".
Tsohuwar wurin takaddun da aka canza zuwa Mai amfani/Takardu/ 3DCoat/ don hana kuskuren kuskure masu rijista a baya.
Kewayawa Gyara/Sake sakewa a cikin menu na kamara. Ta hanyar tsoho shine ALT-Z, ALT-Y. Yanzu yana da sauƙi a koma ra'ayi na baya.
Python API don sarrafa kyamara , Sama/Hagu/ Gaba ... an canza ra'ayoyin don matsar da kamara a hankali, ba nan take ba.
…da gyare-gyaren kwari da yawa da haɓaka aiki
Shiga
Shiga
MAGANAR KYAUTA KYAUTA
ko
Soke daga
tabbatar
soke
rangwamen odar girma akan
Muna ba da rangwamen kuɗi akan lasisi da yawa da aka yi oda a cikin tsari ɗaya, kamar yadda aka nuna a ƙasa:
Da fatan za a shigar da ingantaccen adireshin imel ɗin ku!
ko
Da fatan za a shigar da ingantaccen maɓallin lasisinku!
123
soke
Kuna iya haɓakawa zuwa sigar 2021 yanzu! Za mu ƙara sabon maɓallin lasisi na 2021 zuwa asusun ku. Serial ɗin ku na V4 zai ci gaba da aiki har zuwa 14.07.2022.
Har ila yau, muna amfani da sabis na Google Analytics da fasaha na Facebook Pixel don sanin yadda dabarun tallanmu da tashoshin tallace-tallace ke aiki .
ko
AI:
Hi! How can I help you?
Attention: This is a beta version of AI chat. Some answers may be wrong. See full version of chat